Author: a***l
Date:
Review: Great product highly recommend
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 419.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | Black |
| Type | Hip Massage Patch |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | Yes |
| Chiều dài | 110 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2406133071161740 |
Brand Name: AXH
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/AXH-sc-0145821526.html
Quality: 6185016 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: a***l
Date:
Review: Great product highly recommend
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: q***4
Date:
Review: 最近EMSにハマってて勢いで購入。 電気刺激かなり来るよ!強さ20オーバーもあるけど、実際やってて3〜5くらいで結構ビリビリ。 ヒップ用だけど太もも/腰/肩にも使ってる。 リモコン付き便利〜と思ったけどリモコンあんまりアテにならないですw結局指で本体のボタンポチってるww
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***9
Date:
Review: 物美價廉,震動力強,有遙控非常實用。
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm